Ojú Kálé: Àwọn Ọmọ Nàìjíríà Fi Èrò Wọn Hàn Nípa Ìrànwọ́ Palétíífù Tí Ìjọba Ṣèlérí
A bá àwọn ọmọ Nàìjíríà sọ̀rọ̀ nípa ohun tí wọ́n rí sí…
Àwọn ọmọ Nàìjíríà fi èrò wọn hàn nípa ìṣèjọba Ààrẹ Muhammadu Buhari
27th May 2023 A bá àwọn ará ìlú sọ̀rọ̀ nípa èrò wọn…
Ojú Kálé: Àwọn ọmọ Nàìjíríà fi èrò wọn hàn nípa ikú Whitney Adéníran, ọmọ ilé-ìwé Chrisland College
19th February 2023 Àwọn Ọmọ Nàìjíríà Fi Èrò Wọn Hàn Nípa Ibi…
Ojú kálé: awọn omọ Nàìjíríà fi ehónú hàn nípa owọ́ngógó epo ati owó naira
13th February 2023 A bá àwọn ará ìlú sọ̀rọ̀ nípa bí ọ̀wọ́ngógó…
FÍDÍÒ: Ojú kálé: Àwọn ọmọ Nàìjíríà fi ẹ̀dùn ọkàn wọn hàn lórí àjálù tó ṣẹlẹ̀ ní Ọ̀wọ̀, ìpínlẹ̀ Oǹdó
A bá àwọn ọmọ Nàìjíríà sọ̀rọ̀ nípa àjálù tó ṣẹlẹ̀ ní Ọ̀wọ̀,…
Ojú Kálé: Àwọn ọmọ Nàìjíríà fi èrò wọn hàn nípa iye tí àwọn ẹgbẹ́ òṣèlú gbé fọ́ọ̀mu wọn kalẹ̀ fún ìdìbò 2023
Nigerians aired their opinions on the cost of nomination forms being sold…
[FÍDÍÒ] Ojú kálé: Àwọn ọmọ Nàìjíríà fi èrò wọn hàn nípa ikú tó pa Bámiṣé Àyánwọ̀lé
Lori eto wa to’oni, a wo igboro lo lori oro Bamise Ayanwola,…
[FÍDÍÒ] Ojú Kálé: Àwọn ọmọ Nàìjíríà fi Èrò wọn hàn nípa ọ̀rọ̀ Sofiat Kẹ́hìndé tí wọ́n bẹ́ lórí láti fi sòògùn owó l’Ábẹ́òkuta
Published 2 February 2022 Lórí ètò Ojú Kálé, Ojú Káko tòní, a…