Ẹ Pàdé Olorì Sports Tó Ń Fi Ẹ̀fẹ̀ Ṣ’àtúpalẹ̀ Eré Ìdárayá Lédè Yorùbá
A ṣe àbẹ̀wò sí arábìnrin Adérónkẹ́ Adéṣọlá Olorì Sports ní ilé iṣẹ́…
Èdè wa ni: Ẹ pàdé olọ́runtọ́ba, olùsin ajá tó n bá awọn ajá rẹ̀ s’ọ̀rọ̀ l’édè Yorùbá
A bá olùsin ajá, Ọlọ́runtọ́ba, sọ̀rọ̀ lórí ìlànà tí ó ń lò…
Èdè wa ni: Ẹ pàdé Àròjinlẹ̀ tó ń dá àwọn ènìyàn lẹ́kọ̀ọ́ nípa ẹranko lédè Yorùbá
A bá ògbóntarìgì gbédègbẹyọ tí àwọn èèyàn mọ̀ sí Àròjinlẹ̀ sọ̀rọ̀ nípa…
Èdè wa ni: Ẹ kọ́ àwọn ọmọ yín lédè Yorùbá kí wọ́n lè bọ́ nínú ìdè -Olùkọ́ èdè Ọ̀pádìjọ
A ṣe àbẹ̀wò sí ilé-ìwé sẹ́kọ́ńdìrì Ìtìrẹ́ Community ní ìlú Ìlasa láti…