Àwọn Ọmọ Naijiria Sọ Èrò Wọn Nípa Bí Ìjọba Àwarawa Ṣe Sàn Wọ́n Lásìkò Ààrẹ Tinubu
A bá àwọn ọmọ Nàìjíríà sọ̀rọ̀ nípa àyájọ́ ijọ̀ba àwarawa lórílẹ̀-èdè Nàìjíríà,…
Ojú Kálé: Àwọn omọ Naijiria sọ̀rọ̀ sí Ọ̀rọ̀ Ọba Bìíní lórí Ìṣẹ̀dálẹ̀ Ìlú Èkó
A bá àwọn ọmọ Nàìjíríà sọ̀rọ̀ nípa ọ̀rọ̀ tí ọba Bìíní sọ…
Ojú Kálé: Àwọn Ọmọ Nàìjíríà Sọ̀rọ̀ Nípa Ètò Ẹ̀yáwó Akẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Ìjọba Àti Owó Ilé-ìwé Tó Gbẹ́nu Sókè
A bá àwọn ará ìlú sọ̀rọ̀ nípa ọ̀rọ̀ ètò ẹ̀yáwó akẹ́kọ̀ọ́ lọ́dọ̀…
Ojú Kálé: Àwọn Ọmọ Nàìjíríà Fi Èrò Wọn Hàn Nípa Ìrànwọ́ Palétíífù Tí Ìjọba Ṣèlérí
A bá àwọn ọmọ Nàìjíríà sọ̀rọ̀ nípa ohun tí wọ́n rí sí…
Àwọn ọmọ Nàìjíríà fi èrò wọn hàn nípa ìṣèjọba Ààrẹ Muhammadu Buhari
27th May 2023 A bá àwọn ará ìlú sọ̀rọ̀ nípa èrò wọn…
Ojú Kálé: Àwọn omọ Nàìjíríà sọ awọn ohun tí wọ́n n retí látọ̀dọ̀ ijọba tuntun
A bá àwọn ará ìlú sọ̀rọ̀ nípa ìrírí wọn lórí bí ètò…
Ojú Kálé: Àwọn ọmọ Nàìjíríà fi èrò wọn hàn nípa ikú Whitney Adéníran, ọmọ ilé-ìwé Chrisland College
19th February 2023 Àwọn Ọmọ Nàìjíríà Fi Èrò Wọn Hàn Nípa Ibi…
Ojú kálé: awọn omọ Nàìjíríà fi ehónú hàn nípa owọ́ngógó epo ati owó naira
13th February 2023 A bá àwọn ará ìlú sọ̀rọ̀ nípa bí ọ̀wọ́ngógó…
FÍDÍÒ: Ojú kálé: Àwọn ọmọ Nàìjíríà fi ẹ̀dùn ọkàn wọn hàn lórí àjálù tó ṣẹlẹ̀ ní Ọ̀wọ̀, ìpínlẹ̀ Oǹdó
A bá àwọn ọmọ Nàìjíríà sọ̀rọ̀ nípa àjálù tó ṣẹlẹ̀ ní Ọ̀wọ̀,…
Ojú Kálé: Àwọn ọmọ Nàìjíríà fi èrò wọn hàn nípa iye tí àwọn ẹgbẹ́ òṣèlú gbé fọ́ọ̀mu wọn kalẹ̀ fún ìdìbò 2023
Nigerians aired their opinions on the cost of nomination forms being sold…